,./.,

,,

... ...

';';';';

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, July 27, 2017

DIWANI wa Kata ya Mwanga – Kaskazini katika Jimbo la Kigoma-Mjini kwa leseni ya ACT-Wazalendo ambaye ni msanii wa Bongo Fleva na vichekesho, Clayton Revocatus ‘Baba Levo’, amefunguka kuwa, nafasi hiyo anayoitumikia ya udiwani haina mtonyo wa kujitajirisha na kama kuna diwani tajiri, basi atakuwa anawaibia wananchi.


Baba Levo aliiambia Showbiz Xtra kuwa, udiwani ni wadhifa tu hivyo ukimuona diwani aliyetajirika kwa kazi hiyo, atakuwa ni mwizi.

“Ni kazi ya kuwatumikia wananchi, haina mtonyo mrefu kama wengine wanavyodhani, ukiona mtu ametajirikia humo, ujue huyo ni mwizi, anawaibia wananchi wake,” alisema Baba Levo.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi