,./.,

,,

... ...

';';';';

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, July 10, 2017

Helow! Natumai ni mzima wa afya na upo poa kabisa, kwa upande wangu niko vizuri kabisa ….Nakukaribisha katika Habari za Mitindo kutoka hapa Bongo5.
Leo nataka tuzungumzie kuhusu suala la kuweka Blond Hair…., maana siku hizi kila mtu anaweka na wengine wanaboronga, ila nafahamu kuwa kula mtu anapenda kuonekana wa kitofauti zaidi. Tumeshaona mastaa kadhaa wakitumia haina hii ya rangi katika nywele zao na zikawapendeza sana, Mfano Amber Rose ndio mtu wa kwanza kuweka ushawishi watu kupaka rangi katika nywele zao.





Blond Hair inampendeza zaidi mtu mwenye rangi hasa mweupe, rangi hii nitofauti na rangi wengine huita rangi ya mzungu, kama unatamani kuweka rangi hii sio mbaya kama ukafanya Blond for short hair yaani itapendeza ukiweka kama utakuwa umekata nywele kwani haitakulazimu uchanganya rangi ilikuleta mvuto zaidi.





Sio tu wanawake hata wanaume nao wanafanya staili hii ya nywele, hivyo usije ukasangaa kukutana naye anahiyo rangi kichwani.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi