,./.,

,,

... ...

';';';';

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, July 26, 2017

 Mtangazaji Soudy Brownameipata na kutusogezea hii story inayowahusu mastaa wakongwe wa Bongofleva Q Chillah na TID kutaka kupigana wakiwa Club.

Soudy Brown amewatafuta wote wawili ambapo kila mmoja amezungumza kwa upande wake huku TID akisema alishindwa kuvumilia utani wa Q Chillah.
”Hamna kilichonuka kwani yeye amekuambiaje? Hamna tatizo lolote, hamna kitu chochote kibaya. Siyo kawaida yetu kutoleana mapovu halafu unajua sisi ni watu wazima sasa, hivi vitu vyetu tunaweza kuvirekebisha wenyewe. Tumekutana tu bahati mbaya sehemu ya starehe. Hakuna mambo ya mademu, sijawahi kushare mwanamke na mzee Mnyama hata mara moja.” – Q Chilah.
“Siyo mimi labda unawasikiliza watu wengine. Ilikuwa hivyo hivyo tu mimi nilikuwa nimekaa zangu Q Chillah akawa anapiga story zake anaweka na utani lakini kulikuwa hakuna ugonvi. Utani wake muda mwingine unakuwa mzito sana, anaongea sana mimi nitafanyaje nikimchukia anakuja tena kesho” – TID.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi