,./.,

,,

... ...

';';';';

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, August 12, 2017

Image may contain: camera
www.lemutuz.com ....Tulianza na Ndoto ya "Le Mutuz Online TV" and then a process ya kuigeuza ndoto to reality
...leo tutaanza kufunga vifaa ya kuitimiza ndoto yetu...imenichukua Miaka 5 tu ya kurudi Bongo na only USD $ 1,000 baada ya Miaka 30 Majuu hahahaha ....pamoja na matusi mengi sana kutoka kila kona ya Dunia lakini tuliziba masikio na pamba U know Working on our dream na here I am now.....guys hatuja fika hapa kwa bahati ni Mungu and then kwanza ilikuwa kujenga Brand Name "LE MUTUZ" halafu ilikuwa kujenga Base yaani Stable Source of Income at "BLOGU YA WANANCHI" ......then the dream "TV Online" ..Sasa nia na madhumuni ni kuelekea kuwa na Radio na TV YANGU MWENYEWE very soon na kwa jina la MUNGU I will wala sina wasi wasi nitapigana on that mpaka mwisho ...my point is ujumbe kwa wengine hasa Vijana usikate tamaa pigana wachana na maneno ya watu na kumbuka always that kwenye ndoto inayohusu Media au Sanaa lazima utatutakanwa matusi mazito sana ....watakutukania mpaka Baba na Mama yako in my case wamemtukana mpaka marehemu Mama yangu mzazi I mean imagine mtu anakutukania mpaka maiti ya Mama yako mzazi U know...USIJALI ndio moja ya gharama ya kufikia ndoto yako na ni kikwazo kidogo tu ukivumilia utafikia tu ndoto zako ....ndio maana nilikuwa siwasikilizi maana nilikuwa ninajua kuwa ndoto yangu ni bigger than matusi na kukatishwa tamaa....now the iron is our Studio ipo THE BEST LOCATION yaani Downtown City Centre na TUNA VIFAA VYA KISASA SANA ....again guys from next week tutaanza kuwa hewani on majaribio na tutaanza KUWEPO MTAANI KU REKODI MATUKIO ....hahahaha...ninacheka cause this is so sweet yaani majibu kwa wapiga kelele huku Instagram cause hii ndio maana hasa ya AKILI KUBWAZ yaani Akili ndogo wanakubwekea bwekea kama Mbwa lakini wewe una stay na FOCUS ON YOUR DREAM mwishoni unakuja kuwaacha bado wanaendelea na kelele wewe unasonga mbele ....hahahaha....ok thanks guys tupo pamoja zikitokea Fursa za ajira mpya tutaambiana tu hapa hapa ...lov U guys! - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi