,./.,

,,

... ...

';';';';

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, August 1, 2017

EXTRA LIVE STRAIGHT TALK: The Art Of Foolishness huyu jamaa Chadema wanadai ndiye the Best Mind they have
eti Masikini ya Mungu he is a genius ndio maana Mungu anasema "MY PEOPLE ARE DYING CAUSE OF LACK OF KNOWLEDGE" to me huyu ni lofa wa mwisho hapa Duniani anayetumika na Vigogo wa Chadema ili apate mradi wake tu na ni Mtu hatari sana kwa Taifa cause aidha hajui maana ya Demokrasia au anafanya makusudi na yote yanamfanya awe lofa kama sio mpumbavu ...Huyu anajua vizuri historia ya Chama chake na UDIKTETA haimsumbui kuongozwa na Mwenyekiti mmoja huyo huyo toka Mwaka 2004 mpaka leo Mwaka 2017 yaani miaka 13 ya Mwenyekiti asiyechaguliwa wala kuteuliwa ila amemilikishwa na Baba mkwe wake ambaye ndiye Muasisi wa Chama hicho ...lakini leo huyu lofa yupo busy kushindana na Mwenyekiti mpya wa CCM wa Mwaka mmoja tu na nusu kuwa eti ni Dikteta anasahau kuwa toka Mwenyekiti wa Chama chake amilikishwe hiyo nafasi na baba mkwe CCM imeshakuwa na Wenyeviti 3 wa kupigiwa kura ambayo ndiyo Demokrasia ....huyu lofa anasahau kabisa kuhusu historia nzima ya kupotea kwa Marehemu Mbunge wa Tarime Chadema na Makamu wa Mwenyekiti wa Chama chake Marehemu Chacha Wangwe jinsi alivyopotea kwa kupigania mahesabu na kutaka kugombea Uenyekiti wa Chadema akapotea ghafla tena kimaajabu sana yaani akaendeshwa kwenye gari lenye matairi mabovu na dereva asiye na Leseni Mushi .akakutwa na ajali ya ajabu kutokea Duniani na mpaka leo ukiwagusa Chadema juu ya utata wa kifo chake hawataki....hatujasahau huyu lofa alipogombana na Zitto jinsi Zitto alivyotamka maneno mazito yafuatayo kuwa "MIMI SIO CHACHA WANGWE" hivi unahitaji kuwa na PhD kuelewa maana ya hayo maneno ya Zitto? ...sasa mbona huyu lofa hajatengeneza fulana za Kudai ukweli ndani ya Chama chake kuhusu kupotea kwa Chacha Wangwe? ...huyu lofa mnafiki na mchoganishi wa hatari sana kwa Taifa... Baba wa Taifa Mwalimu Kambarage malofa kama huyu alikuwa anawaficha kisiwani Mafia huko mpaka tunawasahau mazafantazzz....I mean this guys is useless and hopeless he is just trying to be a distraction to the best African President to ever had..... I mean ni LOFA TU with ZERO BRAIN! - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi