,./.,

,,

... ...

';';';';

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, August 13, 2017


Mstahiki Meya wa Manispaa ya Kinondoni Mh.Benjamin Sitta ametangaza Neema kwa Vijana na Wakinamama wa Halmashauri ya Wilaya ya Kinondoni kwa Mwaka wa Fedha 2017/2018 Zimetengwa Kiasi cha Shilingi Bilioni 1.5. Kwa ajili ya Mikopo ya Kuwezeshwa kwa Vikundi hivyo. 

Pia Mstahiki Meya Mh.Sitta Leo akizungumza kuhusu Kutengwa kwa Fedha hizo Katika mkutano wa hadhara uliofanyika KATA ya Kawe Viwanja Vya Msonge itakapojengwa STENDI ya Kisasa ya Mabasi kawe,Amewataka vijana na Wakinamama kuchangamkia Fursa hiyo ya Mikopo na Ujenzi wa STENDI Mpya KATA ya Kawe.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi