,./.,

,,

... ...

';';';';

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, August 1, 2017

LIVE STRAIGHT TALK:-The Art of Insanity FACT is: Zitto Kabwe alifukuzwa ndani ya Chadema na Baba Mkwe alituaminisha watanzania kuwa Zitto ni Msaliti na kwamba hastahili kushika nafasi yoyote Upinzani.
.. na Mwenyekiti huko akasema kuwa Zitto anashirikiana na
Serikali na CCM kuihujumu CHADEMA akitoa
mfano wa Waraka wa Siri wa Zitto Kabwe....FACT: Mwaka 2004, Mwenyekiti Chadema alifanya marekebisho ya Katiba ya CHADEMA kinyemela kuondoa ukomo wa uongozi ili awe
Mwenyekiti wa kudumu, sifa mojawapo yakiongozi dikteta. Hadi Leo hii kila kiongozi anayetaka
kugombea uenyekiti wa CHADEMA anafukuzwa uanachama kamailivyotokea kwa ZITTO KABWE, Kitila Mkumbo, na
Samson Mwigamba ambaye alipigwa sana .... Je Mh Tundu Lissu hiyo ni demokrasia pana ?
FACT: Wote tulijionea Mchakato wa kumpata mgombea wa UKAWA ulioacha majeraha yasiyopona mpaka Dr. Slaa kuachia nafasi ya Katibu Mkuu CHADEMA na Prof Lipumba kuachia nafasi ya Mwenyekiti wa CUF... Hakukuwa na ushindani
wowote ndani ya CHAMA wala ndani ya UKAWA ulikuwa ni udikteta wa
CHADEMA kumteua Lowasa kuwa mgombea Urais tena akiwa mwanachama wa chama hicho kwa siku zisizozidi 10 tu....hatukumsikia Tundu Lissu na UKUTA WAKE FEKI...
Mwaka 1967 Mwl Nyerere alisema "Udikteta haufanywi na kiongozi wa Serikali tu. Udikteta unaweza kufanywa na mtu au kikundi cha watu nje ya Serikali".....Kuna kikundi au mtu mmoja ndani ya Chadema ambaye huamua anayotaka na akitokea mtu mwenye maoni tofauti huitwa msaliti kama Mh Zitto, Mh Kitila Mkumbo, Mh Kafulila na ni huyo huyo aliyeamua kumpokea Lowassa.... Lakini hayo yote hayajamkasirisha Lissu na hakuona sababu ya kuyapigania.... hivi kwanini Lissu hatoi taarifa Polisi ya kufanya maandamano ya kupinga uonevu na kudai haki na demokrasia ndani ya Chadema?.... Kwa nini Lissu haondoi boriti kwenye Ukawa kwanza na ndipo atuonyeshe fulana yake iliyoandikwa ukuta ?...Demokrasia ipi anayoidai Lissu wakati demokrasia ndani ya chama chake ni zero? ... eti Lissu ni msomi anayeongozwa na Form Six! I mean the guy is Super Bogus cause huwezi kupigania Demokrasia nje ya Chama chako wakati kwenye Chama chako wakubwa wakikosolewa wanawafukuza waliowakosoa kama walivyomfanyia Zitto...UKUTA my foot! - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi